ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: ช้วยหน่อยงัฟ ยากปล่อยมากๆเลย
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์โยวกัง > สนทนาทั่วไป
Klanarong257
ผม ใส่ไอดีแล้ว ไม่ถึง 10วิมันเด้ง อ่างัฟ แก้ไขยังงัยดีงัฟ ยากปล่อยมากๆ
วนไปวนมา 3วันแล้ว ไครรู้ช้วยหน่อยนะงัฟ sad.gif sad.gif sad.gif
ไครรู้ช้วยบอกทีนะงัฟ ใส่ไอดีแล้วรหัสแล้ว
กด เข้าไม่ถึง 10วิ เด้งออกเลย ขึ้น[LogoutOK]ออกจากเกมส์โดยสมบูรณ์แล้ว
AngelYoh
ไปดูที่ตั่งค่า การเชื่อมต่อครับ ว่าเซทอะไรไปมันถึงออกจากเกมส์ และไปดูที่ช่อง Potect ด้วยครับ ว่าเซทอะไรหมดแล้วออก เกมส์ ลองดูครับ ไม่ก็ถ่ายรูปหน้าต่างๆ มาให้ผมดูเดียวผมอธิบายให้
justifiedz
ผมก็เป็น ไม่รู้แก้ยังไง แต่มันเขียนบอกว่าให้เติมเงินเพื่อเปิดบอท
PichitpongX
ตั้งค่าไงครับ
Saunoiz3
ติ๊กตามรูปครับ

นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.