ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: ตลาดนัดเทพดาราสะท้านฟ้า มาแล้วจ้า ^ ^
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์โยวกัง > ตลาดโยวกัง
หน้า: 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10, 11, 12, 13, 14, 15, 16, 17
uPle
เป็นปรกติที่จะต้องมีตลาดนัดสำหรับทุกเซิร์ฟ วันนี้ได้ฤกษ์งามยามปลอด ก็ขอคลอดตลาดนัดเทพดาราสะท้านฟ้า เลยแล้วกันค่ะ

ตามนโยบายของทางเจ้าของเวปคือไม่อยากให้มีการค้าขายในรูปแบบเงินจริงๆ ซื่งหลายๆท่านคงสงสัย เพราะมีสมาชิกหลายคยโดนเตือนไปบ้างแล้ว และบางท่านก็อาการหนักขนาดเตือนแล้วยังไม่สนใจ ก็โดนระงับความสามารถในการโพส์ไป(ทั้งชั่วคราว และถาวร)

เหตุผลที่ได้เคยคุยกับคุณAtten เรื่องการซื้อขายเงินจริงนั้นเป็นเพราะว่า มักจะมีผู้ไม่ประสงค์ดีถือโอกาสหลอกลวงสมาชิกอยู่เนืองๆ ทำให้มีปัญหาตามมามากมาย คุณAtten ก็เลยห้ามไม่ให้ขายเป็นเงินจริงนั่นเอง (เหตุผลคร่าวๆน่ะ ลึกๆยังไม่เคยถาม) แต่ก็ยังคงให้มีการแลกเปลี่ยนไอเท็มในเกมส์กันได้อยู่

เอาเป็นว่าใครใคร่ซื้อ ก็ซื้อ ใครใคร่ขาย ก็ขาย อย่าให้หน้าเกลียดมากแล้วกันค่ะ เอาแค่พองาม

สำหรับบางคนที่เคยโดนเตือนไปบ้างแล้ว ไม่ว่าด้วยเหตุผลใดก็ขอให้กลับไปอ่านกฎระเบียบของทางเวปด้วยน่ะค่ะ

ปล.สำหรับสมาชิกบางท่านที่มีการใช้ลายเซ็น รบกวนตรวจสอบด้วยน่ะค่ะว่าใหญ่ไปหรือเปล่า คุณAtten ฝากมาค่ะ ขอแต่พองามน่ะค่ะ มากไปก็ไม่ดี ตาลาย ขอบคุณค่ะ ^ ^

ขอบคุณค่ะ
ผู้ดูแลบอร์ด
skyline2008
ประเดิมเลยละกันคับ รับธนูท๊อป คลาส2 และไม้หมอท๊อปคลาส2 คับ ถ้าจะเป็นธรรมะก็ขอ ธรรมะทั้งธนูและไม้ ถ้าจะเป็นอธรรมก็ขอให้เป็นอ??
?รรมทั้งคู่น่ะคับ ^^" คือตอนนี้ยังไม่เปลี่ยคลาส เลยยังพอเลือกได้ ส่วนราคาขอไม่แพงมากน่ะคับ พึ่งแจ้งเกิดกระเป๋ายังแฝบอ??
?ุ่ อิอิ ^^"
Yassop
ขายหินหลอม1%ซิปมาคุยได้นะคับ ๑เป็นตาหน่าย๑
nakeshi
คนที่3อะยังดี อิอิ รับตัวละครเวล70+ครับ หมอนะครับ หรือบี่กะได้ โพสทิ้งไว้เลยครับ
TonInter2008
เราเล่นนักดาบหญิงเซิฟเทพดา??
?าสะท้านฟ้า ชอบขายยา4แสน,ยาเม็ด5สีสันและ??
?ันประกาศิตทแง 1 วัน

1. ยา4แสนขวดละ 1.8 M - 2 M
2. ยาเม็ด5สีสันอันล่ะ 2 M - 2.5 M
3. ยันประกาศิตทอง 1 วันใบละ 2.3 M - 2.7 M
4. คลุมรักแม่ชาย+หญิง 30 M

ใครเอามาบอกกันได้ที่ Tonzainzamu@hotmail.com

มาอุดหนุนกันด้วยนะ ร้านที่ขายชื่อ Ton<Yulgang>Shop

ตัวที่ขายชื่อมังกือทมิฬ
Jerkspin
รับ คุมกระต่ายชาย 35m
โทร 084-0301527
หรือ way_thaitay_p.cess@hotmail.com
sirikorn
ใครสนใจ อาวุทของคลุมชิบมาหาได้นะคั??
?
ตัวละครชื่อนักเลงกัวเมีย2
amornthep
รับธนูท็อปที่สีม่วงอะ อยากได้ เมลผมนะ mos_14465@hotmail.com อะครับ
dragonboy
.........
Vzero
ขายกัน3ราคา1เอม
๏Style_X๏
เงิน ห ยาก มาก ขอ บอก
๏คuกaาJ๏
รับเสียง0เวล8*4+4ธาตุไรก็ได้
ทิ้งราคาไว้เลยงับ
นักรบดำ
ขายบี่ แดงเพลง ( ขายมั่ง ) อิอิ
PM มาโล้ด
๛๏AnnoyGoD๏๛
เพิ่งเกิดอ่ะ คลังก็วาง กระเป๋าตังก็แฟ้บ
ไม่มีไรขาย และมีของที่อยากจะซื้อแต่กร??
?เป๋ามันแฟ้บ
งั้นขายอะไรเล่นๆดีกว่า
ขายโอเล่จำนวนมาก 45k อิอิ~
ช่วงนี้ขาย โอเล่ไปก่อน เดี๋ยวอนาคต
รวยปุ๊บ รับกระจาย
nung2550
เก็บเวล เก็บของ

รับ-4แสนจำนวนมาก อิอิ
flure
ครับ เหอะๆๆๆ
botlnw
รับ เสียง0 ออฟวิ 100+2 ขึ้น
คัยขายโพสแล้วทิ้งราคาไว้ด้??
?ยคับ
0831733827
- -
neung02
รับทวนทลายทัพวิ100+6อ่ะเท่าไรว
่ามาเยยคับทิ้งเมล์ไว้คับ
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE
Vzero
ขายหูเลือด 40 ว่ามา ทอป1มีทุกอย่าง
tonnakub
รับ ดาบ ทอป C.3 ออฟไม่ออฟเอาหมด ขอแลกเป็นกับ ??ที่คุณอยากได้เงินในเกมไม่ม??
?555555(ของสมนํ้าสมเนื้อนะครับ)

ขอบคุณ PMมาเลย
เทพมรณะแห่งมายาจันทราพิชิต
ขายไม้โลหิต2M PMมาเลยครับ
yosukae
รับเสือโคล่งหรือเสือดาวนะค??
?ับ เดิมๆๆเวลไรก้อได้ ด่วนหน่อยนะครับผมรับอยู่ห้??
?ง1ตรงบันได ครายขาย ไปคุยราคากันได้จ้าด่วนนนน
tongue.gif tongue.gif tongue.gif tongue.gif
sukkawattana
รับจิตม่วงออฟเวล2*4 +1+2+3+4 เอาหมด ราคาว่ามา pm มานะคับ
basunun
รับธนูอธรรมขอเป็นท็อปร้านน??
?ะครับราคาpmมาเลยครับด่วน[size="6"][/size]
Yassop
รับนูหกผสานออฟแล้ว คับ

believe_oo@hotmail.com
๏คuกaาJ๏
รับนูทอปร้านคลาส2อะทำ
ออฟเวล1*4+4หรือ8*4+4ก็ได้ราคาว่าจ?
??า
เอา3อันน้าด่วนๆๆ
คuจัeร้าe
ขายบี่ทำมะ เวล 71 เทพดารา ราคาโพสไว้ครับ (ตัวปั้นเอง) หรือแลกกับเอมเซิบประกาศิตก้อได้
basunun
รับไม่ติดตัวแต่เกิดเวล8-20mขายpmหรือโทร0875619507
botlnw
ขายคลุมปุ่นชาย
สนจัย PM มา
apikridsada_99@hotmail.com
goyza044
รับ แลกเปลี่ย เซ็ทไอเทมเทพดาราสะท้านฟ้า ของหมอ อทำ ประกอบด้วย ไม้กลืนฟ้า+6วิ100 เสื้อ ปอก เท้า 8*4 +8
ต้องการเเลกกับ เซ็ทนู ทำมะ ประกอบด้วย นูเทพเก้า+6วิ100 เสื้อ ปอก เท้า 8*4 +8 (ตัวละคร หญิง นะค้ะ)
ใครต้องการเเลกเปลี่ยน ติดต่อมาได้ ที่ devil-on-msn@hotmail.com นะจ้ะ
Ruddy
เป๋าแฟบๆ ขาย โอเล่ 45k หินค่าเงิน 10%
Yassop
รับคลุมเสือชาย50เอ็มจร้า
ถ้าขายแอตมานะคับ
believe_oo@hotmail.com
Pikeee
มีใครรับแลกเงินจากมายา มาเซิฟนี้มั่ง มีเงินเอมจำนวนมาก ขอแลกมาเซิฟนี้เพียงไม่กี่เ??
?ม ถ้าใครสน ติดต่อทางนี้นะครับ mafia_pike@hotmail.com เอาจริงแลกจริง No เกรียนคับ
๏คuกaาJ๏
รับคันธนูทลายเกราะเวล8+3+4
เอา3อันราคาว่ามาเลยครับ
kulnite4
รับเชต ดาบ 40 อธรรม PM มาได้เลยครับ เชิฟ ดารา
รัยว่ะ
ดีคับทุกคน
นักเรียนดีเด่น
ปันอยู่ 3 ตัว ยังไม่มีอารายขายเลย คิคิ....
คuจัeร้าe
เล่นไม่ค่อยดีเลยครับ
godfather123
รับเซ็ตกระบี่อธรรมเวล60ออฟกั
นราคาไม่เวอร์คับ
porsky
รับ ธนูทะลายเกาะ เวล2*4 +ไรก็ได้ PM มานะ

ตัวละครในเกมส์ชื่อ จ้าวนาง
๛๏AnnoyGoD๏๛
ขอตัง จบ
johnniewlaker
มีคุมว่ายน้ำ ญ ขอแลก คุมลิเก หรือ คุมขาวก็ได้คัฟ เซิฟดารา นะ
แอดมาคัฟใครต้องการ johnniewalker1969@hotmail.com
Vzero
รับคลุม ช มีดั้งนี้ ญี่ปุ่น บาทหลวง กระต่าย
รับคลุมกิจกรรมอย่างล่ะ1ตัว
รับอาวุธธนูทอปร้านC3/15อัน
ทิ้งเมลล์ทิ้งราคาไว้เลย เพราะผมไม่ค่อยออนเอ็ม เด๋วจะแอดไปเลย รึลงชื่อตัวที่จะให้ซิบหาใน??
?กมส์ก้ได้ ขอราคามิตรภาพนะครับ Thank.
Vzero
แก้หน่อย ธนูคราส3ทอปร้าน ทำมะออฟเวล2*4+3+4 เท่านั้นนะครับ
Loiizall
ขายเหยี่ยวก๊ะ เวล 23 จะ 24
ราคเสนอมาเลย ขอไม่ถูกไปไม่แพงไป PM มาได้เลย

ปล. พีเอ็มมาได้เลย ตอนนี้
Yassop
รับเซตบี่อธรรม60 กัน6*4+4 ชิ้นละ15m

ขายแอตมานะคับ believe_oo@hotmail.com
๏Sาชัuย์eสูs๏
รับดาบ2คมออฟ15*4+4พิด5-6

ราคาว่ามา

ตั้งราคา+ทิ้งเมลไว้เดี๋ยวตอ?
??กลับงับ
yosukae
รับบี่ท๊อบคลาส3 ธรรมะ ออฟโจมรุนแรง20*4 +3+4 จ้า ขายแอดเมล์มาเลยคุยเลยจ้า yosukae_kung@hotmail.com หรือโทรมาคุยเลยก้อได้ จ้า 0834201581 นู๋โยจ้า tongue.gif tongue.gif tongue.gif tongue.gif
คuจัeร้าe
รับเซ็ท 60 ทำมะ (ดาบ)
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.