> หา คน ใจ บุญ ~
โพสต์ 17/03/2010, 15:48
โพสต์ #1

ตำแหน่ง:
สังคม: 0
เข้าเมืองเมื่อ: --
สมาชิกลำดับที่: 0

อยาก ได้ ไอ ดี บอท จัง แต่ สมัคร ไม่ ทัน แย้ว T.T ใคร ที่ มี ไอ ดี บอท ผม ขอ ซื้อ ต่อ ได้ ป่ะ

ผม ขอ ไม่ หลอก กัน นะ ครับ (พวกกันเอง) หรือ ว่า ใคร ใจ ดี ให้ ใช้ ร่วม กัน ก้อ จะ เป้น พระ คุณ

อยาก แรง มาก มาย มหา สาร โค ตะ ระ เทพ พะ บุตร สุด ประ เสริฐ เลิศ ~ พอแล้วเน๊อะ -.-a

เอา เป้น ว่า จะ เป็น พระ คุณ กับ ข้าพ เจ้า มาก มาย เยย ที เดียว ครับ T.T mr.toey7@hotmail.com

ช่วย หน่อย นะ ค้าบ! >.<
Go to the top of the page

+Quote Post

Start new topic
คำตอบ
โพสต์ 17/03/2010, 19:58
โพสต์ #2

ตำแหน่ง:
สังคม: 0
เข้าเมืองเมื่อ: --
สมาชิกลำดับที่: 0

งง กับแก -*- เข้ามาจากไหน
Go to the top of the page

+Quote Post

Reply to this topicStart new topic
มี 1 คน กำลังอ่านหัวข้อนี้ (ผู้มาเยือน 1 คน และ 0 อุ๊บอิ๊บ)
สมาชิก 0 คน คือ

แบบไม่ใช้การฟฟิค เวลาขณะนี้: 28/05/2024 - 04:06

Copyright ©2008 NakhonThai Games Network All rights reserved.