> ถามความรู้สึกบี่, เป็นได้แค่อดีต
โพสต์ 21/10/2010, 03:44
โพสต์ #1

ตำแหน่ง:
สังคม: 0
เข้าเมืองเมื่อ: --
สมาชิกลำดับที่: 0

ท่านจะรู้สึกยัง เมื่อกระบี่ของท่านเป็นได้แค่อดีต แต่นินจาจะกลายเป็นตำนาน ????
Go to the top of the page

+Quote Post

Start new topic
คำตอบ
กระบี่ไตรภพ
โพสต์ 21/10/2010, 08:39
โพสต์ #2

สมาชิกรุ่นใหญ่

ตำแหน่ง: แขก
สังคม: 558
เข้าเมืองเมื่อ: 29/07/2008
สมาชิกลำดับที่: 61,783

ยังไงหรือครับ ไม่เข้าใจ หมายถึงกระบี่จะไม่มีแล้วหรือยังไง ผมเล่นบี่มาตลอดนะ นินจาไม่เคยเล่นเลย ตอนนี้เวล 115 เซียนขั้น1 ไปตีกระรอกสดๆ อยู่คนเดียว ก็สบายๆ อยู่นะ ยังตีได้แรง (สกิลเซียน) แต่มันก็ตีเราแรงมากเหมือนกัน ใช้กล่องกับกดยาช่วยก็ไปไหว

หรือจะหมายถึง PK กันแล้วกระบี่สู้นินจาไม่ได้ อันนี้ก็ไม่ว่ากันนะครับ เพราะไม่ชอบ PK เท่าไร นอกจากตอนช่วงลงดัน 05 แล้วมีคนมาตีเราก่อน ยังงี้ก็อีกเรื่องหนึ่ง สรุปผมคงเล่นกระบี่ไปเรื่อยๆ จนกว่าเวลมันสูงสุด เบื่อก็หยุด แต่คงไม่เล่นนินจา ไม่ชอบท่าทางมัน อิอิ

สรุปว่ายังไงก็เล่นกระบี่ สกิลเซียน มันตีได้แรงเร็ว มันดี 555+
Go to the top of the page

+Quote Post

Reply to this topicStart new topic
มี 1 คน กำลังอ่านหัวข้อนี้ (ผู้มาเยือน 1 คน และ 0 อุ๊บอิ๊บ)
สมาชิก 0 คน คือ

แบบไม่ใช้การฟฟิค เวลาขณะนี้: 29/06/2024 - 14:56

Copyright ©2008 NakhonThai Games Network All rights reserved.