Reply to this topicStart new topic
> วิธีทำให้หมอบัฟเพื่อนในปาร์ตี้, สำหรับผู้ที่ไม่รู้และสามชิกใหม่
โพสต์ 12/04/2010, 17:07
โพสต์ #1

ตำแหน่ง:
สังคม: 0
เข้าเมืองเมื่อ: --
สมาชิกลำดับที่: 0

ครับ ขอโทษด้วยนะครับถ้าซ้ำกับใคร เห็นตั้งกันใว้เยอะแยะแล้วไม่มีใครตอบสักที

อะเริ่มเลยน๊ะ

ครับ เราเข้าไปที่ หัวข้อปาตี้ แล้ก้อ ไปที่ ปาร์ตี้บัฟ แล้วก้อเลือกวิชาที่เราจะบัฟ

ต่อมา ให้ไปที่ ปาร์ตี้ เซทติ้ง

ใต้คำว่า คอยช่วยเหลือ และ ช่วยเหลือทันที จะมีช่องให้ใส่ชื่อใช่มั้ยครับ

เราก็ใส่ชื่อ สมาชิกปาร์ตี้ไปเลย ไม่ต้องติ๊กอะไรเลยนะครับ แค่นี้แหละครับ

ของผมใช้ได้นะครับ เลยเอามาฝากบอกต่อ ๆ กันไป ครับ แล้วเจอกันครับ
Go to the top of the page

+Quote Post
โพสต์ 13/04/2010, 10:54
โพสต์ #2

ตำแหน่ง:

thank

+Quote Post
โพสต์ 16/04/2010, 07:03
โพสต์ #3

ตำแหน่ง:

แล้วติ๊ก มัน จะช่วยเหลืออย่างเดีวหรอ คับ หรือว่ายังไง

+Quote Post
โพสต์ 16/04/2010, 14:07
โพสต์ #4

ตำแหน่ง:

QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(Holy @ 12/04/2010, 17:07) *
ครับ ขอโทษด้วยนะครับถ้าซ้ำกับใคร เห็นตั้งกันใว้เยอะแยะแล้วไม่มีใครตอบสักที

ครับ เราเข้าไปที่ หัวข้อปาตี้ แล้ก้อ ไปที่ ปาร์ตี้บัฟ แล้วก้อเลือกวิชาที่เราจะบัฟ

ต่อมา ให้ไปที่ ปาร์ตี้ เซทติ้ง

ใต้คำว่า คอยช่วยเหลือ และ ช่วยเหลือทันที จะมีช่องให้ใส่ชื่อใช่มั้ยครับ

เราก็ใส่ชื่อ สมาชิกปาร์ตี้ไปเลย ไม่ต้องติ๊กอะไรเลยนะครับ แค่นี้แหละครับ

ของผมใช้ได้นะครับ เลยเอามาฝากบอกต่อ ๆ กันไป ครับ แล้วเจอกันครับ

แล้ว ที่ ใส่วิชา ใน ช่อง ปาร์ตี้บัพอ่าคับ ตั้งหน่วงกี่วิหรอคับ

+Quote Post
โพสต์ 18/04/2010, 12:31
โพสต์ #5

ตำแหน่ง:

QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(Nam_ @ 16/04/2010, 14:07) *
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(Holy @ 12/04/2010, 17:07) *

แล้ว ที่ ใส่วิชา ใน ช่อง ปาร์ตี้บัพอ่าคับ ตั้งหน่วงกี่วิหรอคับ

300วินาทีคับป๋ม

+Quote Post
โพสต์ 19/04/2010, 16:54
โพสต์ #6

ตำแหน่ง:

ขอบคุณมากงงมาตั้งนาน ใช้ได้ดีมากๆ
แล้วถ้าต้องการให้เกกตัวเอง เกกสมาชิกในตี้
พอเกกเสร็จแล้วให้หมอมันยิง ทำไง เซตยังไง
เพราะของผมมันยิง แล้วพอถึงเวลาเกกบางทีก้อเกกแต่ตัวเอง
บางทีก้อเกกแต่สมาชิกในตี้ บางทีเกกได้ไม่ครบ
บางทีก้อจะยิงด้วยเกกด้วย
พอเข้าไปดูเกมจริง เป็นแบบว่าจะเกกก้อไม่เกกจะยิงก้อไม่ยิง เง้อ งง

+Quote Post
therutch
โพสต์ 24/04/2010, 16:51
โพสต์ #7

สมาชิกรุ่นใหม่
*

ตำแหน่ง: สมาชิก VIP.3
สังคม: 19
เข้าเมืองเมื่อ: 03/04/2008
สมาชิกลำดับที่: 15,882

ของเรา 1 ตี้ ปกติ ดีนะ แต่ อีก 1 ตี้ หมอ จะ บัฟ แต่ตัวเอง กะ เพื่อนในตี้ 1 คน 1 วิชา เท่านั้น นอกนั้น ไม่บัฟอะไรให้ใครเลย งง เหมือนกัน งิ

+Quote Post

Reply to this topicStart new topic
มี 1 คน กำลังอ่านหัวข้อนี้ (ผู้มาเยือน 1 คน และ 0 อุ๊บอิ๊บ)
สมาชิก 0 คน คือ

แบบไม่ใช้การฟฟิค เวลาขณะนี้: 29/04/2024 - 01:55

Copyright ©2008 NakhonThai Games Network All rights reserved.