ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: การเลือกอัพปราณสายดาบ
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์โยวกัง > สายอาชีพนักดาบ
หน้า: 1, 2, 3, 4, 5
A GOD
เราว่าเอามาอัพอะไรก็ดีทั้ง??
?ั้นเราคลั่ง 20 ใส่คลุมคลั่ง*8 กะใส่เวล2 ในดาบสัก 1 ก็รวมเป็นคลั่ง 30 แร้วอ่ะ
เสื้อออพน้ำ*8 โกรธ โคตรไวอ่ะ
ก่อนเข้า PVP ก็ให้โกรธสัก 95% เจอใครก็เสร็จโจร อิอิ สายบ้าพลังอ่ะนะ

หรือถ้ามีหินโยสี่สลึง จาออพสี่สลึงซะ 20 คลุมสี่สลึง*8 กะใส่เวล2 ในดาบสัก 1 ก็รวมเป็นสี่สลึง 30
ชุดออพเลือด 50 ล้วนๆ กันไม่แรงแต่อึดตายยากใครใส??
?มาเราสะท้อนกลับหมด
วัดความอึดกันเรย อิอิ
DarKZerO
สุดๆๆไปเลย ขอบคุรน่ะครับ
DarkHunter
thank thank
ULTRABALL
ดีคับ

ได้รู้อะไรมากมาย

คุงมากมาย
barjang001
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(Krai2535 @ Mar 30 2008, 11:30 PM) *
โจมตีวิณญาณ ผมว่าไม่ค่อยน่าอัพซักเท่าไ??
?ร่น่ะ huh.gif

ถ้าเราเวลไปเรื่อยๆ จน 90 เราจาอัพได้เกือบครบ ขาด แค่ ปราณเด่ว นั้นหมายความว่าเราต้องเลือ??
?ระหว่าง โจมตีวิญญาณ กะไม้ตายจู่โจม ซึ่งผมเลือกโจมตีวิญญาณ rolleyes.gif
smithtion
ohmy.gif ohmy.gif ohmy.gif ohmy.gif ohmy.gif ohmy.gif ohmy.gif ohmy.gif ohmy.gif
123457120
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(CACAROG @ Jun 12 2008, 12:08 PM) *
- -"
เรา ถูผา แล้วก้ร่ายรำ คลั่ง แล้วก็ไรต่อดีอ่ะคับ?

เหมือนเราเลย เรา ภูผา22 ร่ายรำ25(ใส่คุมร่ายรำ4) คลั่ง22 ใส่หูเวล1 2ข้าง ต่อไป?จะอัพปรานทลายเกราะงับ เต็ม20เลย
123457120
[quote name='CACAROG' date='Jun 12 2008, 12:08 PM' post='45913']
เรา ถูผา แล้วก้ร่ายรำ คลั่ง แล้วก็ไรต่อดีอ่ะคับ?

เหมือนเราเลย เรา ภูผา22 ร่ายรำ25(ใส่คุมร่ายรำ4) คลั่ง22 ใส่หูเวล1 2ข้าง ต่อไป?จะอัพปรานทลายเกราะงับ เต็ม20เลย
snoopy
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(plamag @ Jul 12 2008, 11:02 PM) *
สี่ตำลึงปาดพันชั่ง <<< หน้าเล่น สาย เลือด สะท้อนน่ะ ครับ

ออฟชุดเลือด ถือดาบเวล8 โอกาสการติดดีขึ้น

เน้นเลือดเยอะ เวลาเข้าลาน ให้คนตีมันจะสะท้อนไหมหว่า

ถ้ามันสะท้อน มันจะสะท้อนหมด อุอุ

ตีมา3000สะท้อนไป จ๊ากกก

ดาบเลือดเยอะอยู่แล้ว

อุดหนุนของช๊อปอีกนิดหน่อย

เล่นสายเลือดจะรุ่งไหมเน้อ

อันนี้ผมใช้อยู่ครับ..แต่เวลา
บอทมันไม่ติดปราณนี้อ่ะ tongue.gif
sniperzeed
งง
Zoomzamama
ผมชอบสายนี้นะ เหมาะสำหรับเปิดบอท
1. พลังทลายผูผา 20 ทำให้โจมตีแรงขึ้น และดาเมจ ไม่แกว่ง เหมือนอาชีพอื่น
2. ร่ายรำต่อเนื่อง 20 ทำให้โจมตี เร็ว แนะต่อเนื่องมากขึ้น
3. ปราณทลายเกราะ 20 ทำให้ เรา ลดพลังป้องกันของศัตรูได้ Lv 20 โอกาศ 25 % เลยทีเดียว เท่ากับ 25/100
4. สีตำลึงปาดพันชั่ง 20 สะท้อน ดาเมจ กลับไปยัง ที่ที่ มา ศัตรูนั่นเอง Lv 20 โอกาศ 30 % เลยทีเดียว คิดดู ประหยัดยามากขึ้นมาก
5. ลงพายุคลั่งทลายสิ้น อันนี้ จะลง ไว้ 4 ก็ดีครับ เพราะว่า เลเวล 0 นั้นมัน 10 วิ ส่วนเวล 1 เป็น 33 วิเลย เวล 4 ก็ครึ่งนาทีได้
[เลเวลสูง พายุคลั่งไม่จำเป็นมากในควา??
?คิดผม เพราะ คนสวนใหญ่ เก็บเวลมอนเก่ง ๆ คนเดียวไม่ได้ ต้องไปเป็นปาร์ตี้]
[คนส่วนใหญ่ บอท เอา เงิน เวล แต่ ไม่อยากเปลืองยา เพราะฉะนั้น ไม่แปลกเลย ว่าสายบอท น่าจะอัพแบบนี้ แนะนำติชมด้วยนะครับ]
boy0085
ใจนะตรับ
TatumCub
อัพไรไม่รู้งง แต่ขอบคุณทุกคำแนะนำ ส่วนผมขออัพตามใจฉันแล้วกัน เพราะสิ่งที่ออกมาคื่อตัวเร??
? ถ้าอ่อนก็ซวยไป laugh.gif laugh.gif
outdoor.man
laugh.gif laugh.gif laugh.gif ขอบคุงค้าบ ohmy.gif ohmy.gif ohmy.gif
kangzap
ขอบคุณ ครับ
poyamon19
อัพไหนอ่า

แต่อัพไปแล้วอะ ร่ายรำอะ7ป่ายและ

อัพไรต่อดีอ่า
45678
ขอบคุงมากคับ
scorpion69
เอา แบบสรุป แบบไหนดีสุด
RosarioVampire
หลังจากผมได้อ่านแล้วผมอัฟผ??
?ดแหง่เลย อิอิ สงสัยต้องเล่นตัวใหม่ละ(ไม่เ?
??าดีกว่า ขี้เกียจ เนาะ)
7-Eleven
สรุป สำหรับสายบอท ที่ไม่คิดจะเล่นเอง ไม่คิดจะใช้ท่าวิชา อาวุธออฟโจมตีธรรมดา ควรเล่นสายร่ายรำ

ให้ออฟร่ายรำ และปรานอื่นๆให้เต็ม งด ไม้ตายจู่โจมกะปราณแท้ เก็บค่าปราณ ไปอัฟปราณ 90 ให้เต็มในทีเดียวเมื่อเวล 90

แต่สายยี้จะเริ่มช้าตอน เวล 90 อัฟ

สำหรับคนที่บอทช่วงต้น และจะมาเล่นเองข่วงหลัง ถ้ามีทุนก็อัฟ ร่ายรำไปก่อน ในช่วงต้นจนถึง 90 ถ้าจะมาเล่นเองให้ใช้โสมเขา

รีปรานออก แล้วเลือกใหม่ให้ทุกปราณ เต็ม ยกเว้น ไม้ตาย ร่ายรำ เงามืด เอาไว้อย่างละ 1พอ แตถ้าไม่มีทุนก็ต้องวางแผน

ช่วงต้นอาจอัฟร่ายรำนิดหน่อ??
?พอไม่เกิน 3 เพราะไม่อัฟก็ติดีอยู่แล้ว ไปแน้นคลั่งแทน พอเริ่มได้ท่า 77 ก็เริ่มหันมาเล่นวิชาแทน

ซัก 80+ ถ้าอยากเล่นเองก็สนุกแล้วคร??
?บ หาชุดกันดีๆ มาหน่อยท่องยุธภพได้ทุกตี้
เทวดาza
ขอบคุณ สำหรับคำแนะนำ
poyamon19
THx Mak
pakkung
ร่ายรำ คลั่ง ทะลายเกราะ ตีมันมาก
poyamon19
กดอัพผิดไปอ่า

T T
virtuoso
จะ60 แล้ววว บอท อย่างเดียวเลย - -*
mornmanu
ดาบเวล78 คับ ชอบอาชีพดาบเพราะเวลาคลั่งป??
?องกันก็ดีตีก็แรง
เน้นอับปราณพายุคลั่ง ปราณทะลายเกราะเวลาโจมตีหมู??
?จะแรงและโกรธเร็วมาก
บวกกับคุมออฟคลั่ง ตอนนี้คลั่งได้ 103วิ ผมว่าถ้าเสื้อใส่ธาตุน้ำให้??
?กรธเร็ว
ยิ่งมันคับ ลองดู
darktoolp
เราอัพอันแรก20อะ (ผิดเปล่า)
perfectgirl
อัพมั่วไปแร้ว ง่า sad.gif sad.gif
paeyimyim
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(Zantacross @ Apr 5 2008, 02:50 PM) *
ทลายภูผาเลย กะร่ายรำครับตอนแรกพอถึง35จะอ
ัพได้อย่างละ17
อัพเสดแล้วก็ลุยทลายเกราะคร??
?บ
ให้ครบ20ก็เวล45
แล้วก็มาอัพให้ทลายกะร่ายรำ??
?รบ20จะถึงเวล48
พอ48-60ก็ลุยอัพแต่คลั่งอย่างเดียว
เลย
คลั่งจะเสดตอนเวล58
พอ58ก็เหลืออีก4พ้อยอัพอะไรไป??
?็ได้ผมไม่แนะนำเพราะว่าไม่ม??
?ค่าอะไรมากไปกว่าการโมตีถ
้าชอบโมตีก็อัพโจมตีวิญญาณ
กะไม้ตายจู่โจมครับ
ถ้าเรารู้สึกว่าจะเล่นพีวีพ??
?หรือว่าเสื้อเราออฟไม่ดีพอก??
?ใส่สี่ตำลึง
60แล้วคราวนี้ลึยแต่ปราณแท้เล
ยครับ
เอาให้20ตอนเวล70
ที่เหลืออีก20พ้อยก็ใส่ให้เต็
มตามที่เราอัพเวลตอนเวล58(ที่เ
หลือ4พ้อยอ่ะครับ)
พอเตมแล้วอาจเหลือ4พ้อยเหมือ?
??เดิมก็อัพอีกอันนึงไปเลยถ้า?
??ะใช้โจมตีก็เอาอันที่เหลือ
ที่เราไมได้อัพ
ถ้าจะพีวีพีหรนือเกราะไม่ดี??
?ด็เอาอันที่เหลือที่เราไม่ไ??
?้อัพ
80แล้วคราวนี้ก็มาลุยต่อกับเง
ามือลอบสังหาร
ลุยครบ20ได้ก็ตอนเวล90
อีก20พ้อยเอาไปใส่กับตัวที่เร
าอัพไม่เสดตอนเวล80
ถึงเวลร้อยก็ต่อหนักดั่งบรร??
?ตเลยครับปราณนี้สำคัญ
อัพให้เต็มครับแค่นี้ก็ถือว??
?าจบเวล100กะพ้อนที่ต้องการใช้??
?้า
paeyimyim
แจ่มเยย ขอบคุณมั่กๆ
toontoon
ช่วงนี้เขาฮิดไม่ค่อยเปรี่ย??
? คลาสกันครับ
toontoon
ช่วงนี่เขาฮิดไม่ค่อยเปรี่ย??
?คลาสกันอะครับ
ovenos
อืมๆ - - sad.gif
มังกร(ไฟ)
huh.gif ทลายภูผากับร่ายรำจะดีไหมอะ huh.gif
bestlovekame
ขอบคุณมากๆครับสำหรับการอัพ??
?ราณของนักดาบ ว่าแต่นักดบกับกระบี่อันไหน??
?ก่งกว่ากันหลอ
kritaa2522
กำ แล้วเรา จะเอาสายไร ดี หว่า
EMoTioNLaW
ส่วนผมชอบอัฟมั่วงับ laugh.gif
this love
ผมคิดว่าสายดาบมีทางเลือกให??
?ไม่เยอะหรอก (ถ้าจะเอาให้เห็นแตกต่างนะ) แล้วแต่ว่าเราต้องการโจมตีแ??
?บไหน ส่วนตัวผมชอบโจมวิชา ผมอัพยังงี้นะ(1-60)
1.ทลายภูผา 20 (เอาให้เต็มก่อนเลย)
2. พายุคลั่งทลายสิ้น 20 (อัพต่อหลังจากอัพทลายภูผาเส?
??็จแล้ว)
3. ปราณทลายเกราะ
ส่วนที่เหลือผมคิดว่าไม่จำเ??
?็นสำหรับผม (ร่ายรำ,โจมตีวิญญาณ,ไม้ตาย) เพราะปราณพวกนี้ใช้ได้ผลกับ??
?ารโจมตีธรรมดา ส่วนผมโจมตีด้วยวิชา ผมจึงคิดว่าเป็นการเสียเปล่??
?ที่จะไปอัพปราณที่เราไม่ต้อ??
?ใช้เหล่านี้ (ความคิดผมนะ สำหรับสายตีวิชา)
PingMikazE
biggrin.gif ของผม ร่ายรำ กับ พลังทลายภูผา
manote10
แล้วถ้าเอาหมดทุกท่ามันจะเก??
?งไหมน้อดีหมดเลยเลือกไม่ถูก??
?่ะ
hotza007
พี่ครับผมอยากทราบว่าออฟดาบ??
?จมวิชา หรือ รุนแรง ดีครับ
จะไปpkอะ
jadepat
ชอบสายไรกันบ้างออกความคิดเ??
?นหน่อย
ส่วนผมร่ายร่ำจู่โจม(ซาดิสดี)
โหดดีนะ
ใครคิดว่าสายไหนดีมาโพสกัน
ming1919
เยดเเม่เพิ่งกลับมาจากต่างจ??
?งหวัดเกมโยกังก้เล่นไม่ได้ร??
?โหลดนานบอทใช้งานมะได้อีกT^
Tไวรัสเเมร่งก้เเดกโน๊ตบุ๊๕ก?
??เเมร่งซวยชิบหาย
this love
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(manote10 @ Oct 24 2008, 04:09 PM) *
แล้วถ้าเอาหมดทุกท่ามันจะเก??
?งไหมน้อดีหมดเลยเลือกไม่ถูก??
?่ะ

อัพหมดไม่ดีหรอกครับ (แต้มไม่พอที่จะให้อัพทั้งหม?
??ได้แน่) ควรอัพตามสายที่เราอยากจะเล??
?นจะดีที่สุด (อัพให้เต็ม 20ไปเลย)
Light Helm
ทำไมมานงงๆๆอะ
•YulGanG•
ขอบคุนมากครับ
tyarch
tongue.gif tongue.gif tongue.gif

ขอบขุงข๊าบบบบบ
125457212
งงแต่จะลองดูครับ
gonkung
ออฟวิชาสิท่าน ส่วนร่ายรำมันฟันเฉยๆ ไม่เกี่ยวกับวิชาน้อ
gonkung
เวล67+ ไปแล้วใช้แต่วิชาคับ มอนมันอึดฟันทำมะดาไม่ไหวคั??
? และพอเวล80+ ขึ้นไปแล้วต้องมาโล๊ะปราณ ร่ายรำทิ้งคับ เพราะไม่ได้ใช้เลย อีกอย่างพายุคลั่งจำเป็นมาก??
?คับ เพราะจะทำให้ค่าการโจมตีและ??
?้องกันสูงขึ้นเยอะคับ ถ้าใครเล่นดาบใหม่แนะนำว่า ไม่ต้องอัพปราณร่ายรำคับ ถ้าไม่อยากต้องเสียเงินM หาซื้อโสมฉางไป๋ 300m
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.