> ถามไรหน่อยนะคับ ถามคนที่รู้จิงๆ
โพสต์ 07/05/2009, 12:57
โพสต์ #1

ตำแหน่ง:
สังคม: 0
เข้าเมืองเมื่อ: --
สมาชิกลำดับที่: 0

ผมเดินเข้าไปในเมืองมีคนขาย??
?ัวละครกันมากไม่ทราบว่า มันใช้ยังไงมัน หลอกกันได้ไหม แล้ววิธีทำๆยังไง

ถามคนที่รู้นะคับ
Go to the top of the page

+Quote Post

Start new topic
คำตอบ
โพสต์ 04/03/2010, 08:16
โพสต์ #2

ตำแหน่ง:
สังคม: 0
เข้าเมืองเมื่อ: --
สมาชิกลำดับที่: 0

ถ้าพร้อมถ่าย ราคาไม่เกิน 3800 นี่ โกงกันไม่ได้ครับ เงินไปเวลก้อมา เวลมาเงินก้อไป มันพร้อมกัน ถ้าเกินนี่ต้องดูให้ดี แล้ว พวกไม่พร้อมยัน ดูเค้าก่อน ว่าเค้าเป็นไง เชื่อถือได้หรือไหม เบอร์บ้านละ เบอร์มือถือ พูดจิงจิยไหม หรือ เรามีเพื่อนเยอะๆ เทพๆ เราก้อเอามายืนยันให้เรา กำพูดสะยาว ตกลงว่า เจ้าของโพสโดนแบนสมาชิก
Go to the top of the page

+Quote Post

Reply to this topicStart new topic
มี 1 คน กำลังอ่านหัวข้อนี้ (ผู้มาเยือน 1 คน และ 0 อุ๊บอิ๊บ)
สมาชิก 0 คน คือ

แบบไม่ใช้การฟฟิค เวลาขณะนี้: 17/06/2024 - 01:40

Copyright ©2008 NakhonThai Games Network All rights reserved.