ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: ++วิธีอัพปราณ ฉบับ สายบอท(เทพ)++
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์โยวกัง > สายอาชีพนินจา
หน้า: 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
soulyanstory
[size="4"][/size]ขอบคุงมากๆๆๆเลยงับกำลังหา
อยุ่พอดี
yamahamiozr
ข้อมูล นี้ แหล่มเลยนะครับ อิอิ
jokza
ใจครับบบบ
andrew55
นินจา เวล 78 สาย ผสม

เชิญชม ไม่มี การ ตัด ต่อ แต่ อยางใด

ท่าร่ายรำต่อเนื่อง 5 ครั้ง
[09:05:46] โจมตี จิ้งจอกเร้น(2830) ความแรง 987 (ติดร่ายรำต่อเนื่อง)
[09:05:47] ใช้ท่าร่ายรำต่อเนื่อง 5 ครั้ง
[09:05:47] โจมตี จิ้งจอกเร้น(2830) ความแรง 980 (ติดร่ายรำต่อเนื่อง)
[09:05:47] ใช้ท่าร่ายรำต่อเนื่อง 5 ครั้ง
[09:05:47] โจมตี จิ้งจอกเร้น(2830) ความแรง 1103 (ติดร่ายรำต่อเนื่อง)
[09:05:47] ถูกโจมตีจาก จิ้งจอกเร้น(2830) ความแรง 41
[09:05:47] โจมตี จิ้งจอกเร้น(2830) ความแรง 940 (ติดร่ายรำต่อเนื่อง)
[09:05:48] ใช้ท่าร่ายรำต่อเนื่อง 5 ครั้ง
[09:05:48] โจมตี จิ้งจอกเร้น(2830) ความแรง 874 (ติดร่ายรำต่อเนื่อง)
[09:05:49] ใช้ท่าร่ายรำต่อเนื่อง 5 ครั้ง
[09:05:49] โจมตี จิ้งจอกเร้น(2830) ความแรง 3824 (ติดร่ายรำต่อเนื่อง)
[09:05:49] ใช้ท่าร่ายรำต่อเนื่อง 5 ครั้ง
[09:05:49] โจมตี จิ้งจอกเร้น(2830) ความแรง 901 (ติดร่ายรำต่อเนื่อง)
[09:05:49] ถูกโจมตีจาก จิ้งจอกเร้น(2830) ความแรง 41
[09:05:50] ใช้ท่าร่ายรำต่อเนื่อง 5 ครั้ง
[09:05:50] โจมตี จิ้งจอกเร้น(2830) ความแรง 3311 (ติดร่ายรำต่อเนื่อง)
[09:05:51] ใช้ท่าร่ายรำต่อเนื่อง 5 ครั้ง
[09:05:51] โจมตี จิ้งจอกเร้น(2830) ความแรง 1283 (ติดร่ายรำต่อเนื่อง)
[09:05:52] ถูกโจมตีจาก จิ้งจอกเร้น(2830) ความแรง 13
[09:05:52] โจมตี จิ้งจอกเร้น(2830) ความแรง 997
[09:05:52] ใช้ท่าร่ายรำต่อเนื่อง 2 ครั้ง
[09:05:52] โจมตี จิ้งจอกเร้น(2830) ความแรง 3375 (ติดร่ายรำต่อเนื่อง)
[09:05:52] ใช้ท่าร่ายรำต่อเนื่อง 2 ครั้ง
[09:05:52] โจมตี จิ้งจอกเร้น(2830) ความแรง 3375 (ติดร่ายรำต่อเนื่อง)
[09:05:53] ได้รับค่าพิชิตศัตรู 10
[09:05:53] ได้รับค่าประสบการณ์ 7169
[09:05:53] ได้รับเงินจำนวน 600 สลึง
[09:05:53] จิ้งจอกเร้น ตาย
gangbank
ขอบคุณสำหรับการชี้ทางสว่าง??
?รับ ผมจะอดทนให้ได้อัพปราณ พิษผงให้จงได้ครับผม
joezero
เยี่ยมครับ
ygmaster007
คิดได้ไง สุดยอดเลยคับ ขอบคุนนะคุบที่ แนะนำสาระดีๆให้ ถึงผมจะบอทแต่ก็ตอบแทนสังคม??
?ยกังโดยการช่วยคนจน และเปนคนดีไม่เกรียน คับผม*-* จีเอมเลิกแบนบอทเถอะนะคับคน??
?ี่บอทและเปนคนดีมีเยอะคับ -*-
•๏PuPuKunG๏•
บอทวังเย็น ไม่ติดบัคหรอคับ (ที่แนะนำมาผมอัพแล้วคับ ดีมักๆ) ^^"

ทหารหนุ่มแอบหลงรักเจ้าหญิง??
?ลอโฉม
เขาตระหนักถึงความสูงส่งของ??
?ธอ
เฉกเช่นเดียวกับที่ตระหนักถ??
?ง
ความต่ำต้อยของตน
แต่เขายังรวบรวมความกล้า
เดินเสี่ยงตายเข้าไปบอกเธอว??
?า " รัก "
และจะอยู่บนโลกต่อไปโดยไม่ม??
?เธอ..ไม่ได้
เจ้าหญิงผู้เป็นดวงใจตอบเขา??
?่า
ถ้าเขาสามารถรอคอยอยู่ใต้ระ??
?บียงห้องเธอ
ได้ติดต่อกัน 100 วัน 100 คืน
เธอจะเป็นของเขาตลอดไป
ณ ใต้ระเบียง
ทหารหนุ่มเฝ้ารอคอยอยู่ตรงน??
?้น
วันแล้ววันเล่า คืนแล้วคืนเล่า
โดยไม่ยอมขยับเขยื้อนกายไปไ??
?น
เขารอคอยในสายลมบาดผิว
รอคอยในสายฝนกระหน่ำ
รอคอยในความเหน็บหนาวของหิม??
?
วันแล้ววันเล่า คืนแล้วคืนเล่า
โดยมีเจ้าหญิงของเขาเฝ้าดูอ??
?ู่ตลอดเวลา
เธอเห็นหยาดน้ำตาของเขาพรูพ??
?าวเป็นสาย
จนกระทั่งในคืนที่ 99
ทหารหนุ่มหยุดร้องไห้
หยุดรอคอย หยุดทุกอย่างไว้
แล้วหันหลังเดินจากไป

เรื่องนี้ไม่มีตอนจบ
แต่มีบางคำถาม บางคำตอบในใจ
ความรักของเธอกับเขา
อาจจะเหมือนนาฬิกาทราย
เมื่อฝ่ายหนึ่งเริ่มหมดรักไ??
?
ในใจอีกฝ่ายกลับรักขึ้นมาให??
?่เต็มเปี่ยม
แต่บางทีทหารหนุ่มอาจตั้งใจ??
?ค่แสดงให้เห็นว่า
เขารักเธอจริงแท้แค่ไหน
แค่พิสูจน์ให้เห็น แต่ไม่ต้องการ ครอบครองไว้
หรือบางทีเขาอาจเสียใจ
ต้องตัดใจจากไปเพราะรักเขาถ??
?กทำร้ายย่ำยี
หรือบางทีเป็นเจ้าหญิงเองที??
?เสียใจ
เพราะไม่เคยมีใครรักเธอได้อ??
?กถึงเพียงนี้ !!

มี ประโยชน์ มากชอบคุณครับ

แล้ว มี สถานที่แนะนำ ไหมครับ

ระหว่าง ช่วงเวล ไหนๆ ควรไปที่ไหนน่ะครับ

ส่วนผม ตีตัว ที่เวล มากกว่า 1เวล จนถึง น้อยกว่า 1เวล (จุดนึง 3เวล)

ผม มีหมอ พ่วงมาด้วยหน่ะครับ อิอิ
MiNiz
lวะวะวะวะวะ ว๊า ว ว วว ว ว ว ว ว ว
XXXxxXXX
ขอบคุณมากๆๆครับพี่ๆๆ
RESCUE28
เยี่ยม ไป เลย
passer
ใจคับ Thx
RESCUE28
เราพึ่งปล่อยได้วันแรก ปล่อยตั้งแต่เวล 5 ตอนนี้ 22 และ พึ่งปล่อยได้ 2 ชั่วโมง

อยากเหงตัวเรา เวล 60 ไวๆ จังงิงิ
RESCUE28
ไอที่ว่า อาวุดให้ยัดหินเวล2อะคัฟ

มานจะดีจิงป่าว
iNTelliGeNT
หลังจากที่ไม่ได้เข้ามานาน
กระทู้ผมปักหมุดแล้วหรือเนี??
?ย!!
jomanugoon
เกงครับ ขอบคุนครับกำลังไม่รู้จะเปิ??
?ท่ารัยดี
ninbaa
โห ,, ขอบคุงครับ ^^"

เปนเกร็ดความรู้ใหม่
sonza
อับเหมือนผมเลยคับ อิอิ
ROLLA
แร่มคับ คุงจ้า
Solal2
ขอบคุณคับ
•๏PuPuKunG๏•
โหะๆๆ
RESCUE28
ใจมากมายจ้า

จำม่ได้เลยเขามาดูหลายครั้ง งิงิ
RESCUE28
อันนี้ใช่นินจาคลาส 6 ป่าวหว้า
ROLLA
ชอบ กระทู้ แบบนี้มาก อยากให้มีทุกอาชีพจัง

ผมชอบเข้ามาอ่าน บ่อย ^ ^

คุงมากคับ
deramouz
ขอบคุณมากคับจะได้นำไปใช้
deramouz
อัพแบบนี้แต่อัพไม่เรียงอย่??
?งนี้เปงไรไหมคับ
64021218
ขอบใจมากคับ
RECCA
ขอบคุณมากฮ้า

ประโยดมากมาย
Solal2
ขอบคุงคับ
boyzaolo
ขอบคุนคับบบ

เปนแนวทางที่ดี
Kraizerk
ขอบคุณสำหรับยคำแนะนำดีๆครั??
?++++ rolleyes.gif
sarah
ก้อได้รู้เพิ่มขึ้นอีก
ดีดี
Kur0saki
ขอบคุนมากครับ
Kur0saki
Thank You
-TwinZ-
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(iNTelliGeNT @ 16/01/2009, 13:53) *
วิธีอัพปราณ ฉบับ สายบอท (ตามแบบฉบับผมเอง^^)

ผมเห็นมีคนโพสแล้วโพสอีก ว่าอัพปราณนินจาไงให้บอทไวๆ ผมเลยเอามาลงให้ดูกันนะคับ
หวังว่า "คงเป็นประโยชน์สำหรับคนที่
ยังไม่รู้นะคับ"

เริ่มแรกให้อัพปราณ พลังคชสาร ให้ครบ 20ก่อน
คลิกเพื่อดู ไฟล์แนบ
>> เนื่องจากนินจาเป็นอาชีพที่??
?ี ค่าโจมตีน้อย ควรอัพเพื่อเพิ่มพลังโจมตี (เพิ่มพลังโจมตีเป็น % นะคับ)

หลังจากอัพปราณ พลังคชสารครบ 20 แล้ว ให้อัพปราณ จิตรวมสมาธิ ให้ครบ20
>> อัพจิตรวมสมาธิให้ครบ 20 เพื่อเน้นความโหด และ ฆ่ามอนได้เร็วขึ้น

หลังจากอัพจิตรวมสมาธิครบแล??
?วให้ อัพปราณ จิตวายุพิโรธ ให้ครบ20
>> อัพเพื่อเพิ่มความโหดให้กับ จิตรวมสมาธิ เพื่อให้จิตรวมสมาธิรุนแรงข??
?้น แล้วจะฆ่ามอนได้ไวขึ้น

หลังจากอัพจิตวายุพิโรธครบแ??
?้วให้ อัพปราณ ร่ายรำต่อเนื่อง ให้ครบ20
>> เนื่องจากนินจาเป็นอาชีพที่ ร่ายรำต่อเนื่อง 5ครั้งได้รุนแรงมากๆ (แล้วสำหรับสมาชิกบอท VIP.1 ขึ้นไป ก้อมีโหมดโจมตีเร็ว เพื่อเพิ่มโอกาส ร่ายรำต่อเนื่องอีกด้วย โหดสุดๆ)

หลังจากอัพร่ายรำต่อเนื่องค??
?บแล้วให้ อัพปราณ วายุท่องนภา ให้ครบ20
>> อัพเพื่อเพิ่มค่าหลบหลีกให้??
?ยอะขึ้น (ประหยัดยาขึ้นด้วย)

Tip : คงอัพมาจนถึงเวล 60 กานแล้ว ก่อนเปลี่ยน คลาส ถ้ามีค่าปราณที่เหลือให้เอา??
?ปอัพ ไม้ตายจู่โจม หรือ จิตเร้นกาย ได้ตามใจชอบ~
- ไม้ตายจู่โจม สำหรับ พวกชอบบอท
- จิตเร้นกาย สำหรับ พวกชอบไป ลานประลอง

หลังจากเปลี่ยนเป็นคลาส 3 แล้วจะมี ปราณใหม่มา คือ "พิษผงกระจาย"

ให้อัพ พิษผงกระจาย ให้ครบ 20 ครับ
>> สำหรับนินจา ก้อดีตรงที่ การติดสถานะนี่หล่ะ เพื่อเพิ่มระยะเวลาให้การติ??
?สถานะ (มอนตายไวขึ้นด้วย)

Tip : คงอัพมาจนถึงเวล 80 กานแล้ว ก่อนเปลี่ยน คลาส ถ้ามีค่าปราณที่เหลือให้เอา??
?ปอัพ ไม้ตายจู่โจม หรือ จิตเร้นกาย ได้ตามใจชอบ~
- ไม้ตายจู่โจม สำหรับ พวกชอบบอท
- จิตเร้นกาย สำหรับ พวกชอบไป ลานประลอง

หลังจากเปลี่ยนเป็นคลาส 4 แล้วจะมี ปราณใหม่มา คือ "บทเพลงเงาอสูร"

ให้อัพ บทเพลงเงาอสูร ให้ครบ20
>> เนื่องจากนินจาเป็นอาชีพที่??
?ี ค่าหลบหลีกที่สูง มีโอกาสหลบหลีกบ่อยครั้ง จะดีสำหรับปราณนี้เมื่อหลบห??
?ีกสำเร็จ ก้อจะสร้างความเสียหายเพิ่ม??
?ึ้น (คิดเป็น % ของพลังโจมตีของเรา)

ส่วนอีก 2 ปราณผมยังไม่มี -.-"
- โจมตีไร้ต้าน : เพิ่มระยะเวลาแสดงผลของเคล็??
?วิชาจ้าววายุ
- คลื่นคลั่งโจมตี : เมื่อโจมตีปกติจะสร้างความเ??
?ียหาย คิดเป็น % ของพลังโจมตีของผู้ใช้

อัพปราณเท่านี้ ก้อ(บอท)เทพแล้วคับ ไปลองอัพกานดูนะคับ ^^

แถมคับ : เรื่องอาวุธที่บอท ได้โหดๆ

สำหรับคลาส 1-3 : ให้ใช้มีดท๊อปคลาส โจมตี 15*4 +4ขึ้นไป พิษ5ขึ้นไป

สำหรับคลาส 4 ขึ้นไป : ให้ใช้มีดท๊อปคลาส (ล้ำค่ายิ่งดี) โจมตี 20*4 +5ขึ้นไป (+6ได้ยิ่งดี) พิษ7ขึ้นไป (ถ้าให้ดีก้อ ไฟ8ขึ้นไป)

เรื่องการเปิดวิชาสำหรับบอท ควรเปิดท่าตามนี้ ท่าเวล 45 / 64 / 74 / 84 หรือท่าที่2

แล้วตั้งบอทตามนี้~
v
v

เลือกที่ Attack>ใช้วิชาโจมตี2> เลือกท่าที่2 เช่น ท่าเวล84 (ขุนเขาไร้ปราณี)>เลือกที่เป้าหมายHP 99%

Tip : ท่าเวล 45 / 64 / 74 / 84 หรือท่าที่2 จะติด2สถานะคือ
- ลดพลังป้องกัน
- สถานะเลือดไหล (ลดเลือดมอนเตอร์ทุกๆ วินาที)
เช่น คลิกเพื่อดู ไฟล์แนบ
ซึ่งทำให้มอนตายไว แล้วถ้า อัพปราณ "พิษผงกระจาย" จะเพิ่มเวลาการติดสถานะมากข??
?้นอีกคับ

กว่าจะพิมเสร็จ เล่นเอาผมเหนื่อยเลย หวังว่าคงมีประโยชน์กับทุกๆ??
?นนะคับ [ขอบคุนคับ]

ขอบคุนคร้าฟฟ
Antoni
ขอบคุงครับ rolleyes.gif rolleyes.gif
yamahamiozr
สุดยอดเลยครับ
zipppo
thank you
ละอ่อน
ขอบคุนคุบ

แหล่มไปเลย wub.gif ph34r.gif
aoatza
ขอบคุนคับ
Arkisakumi
ขอบคุณมากๆครับ เป็นแนวทางที่ดีมากๆ

แล้วจะนำไปใช้ในคุ้มค่าให้ด??
?ที่สุดเลย
stamp
ขอบคุณครับ
golfza0303
คุงงับ เวลเร็วจู้ดเลย
Antoni
ขอบคุณครับ tongue.gif tongue.gif tongue.gif tongue.gif tongue.gif tongue.gif tongue.gif
bluestee
ได้รู้มากขึ้น
pawittee2499
ใจนะคับ

ผมอับมั่วตั้งนาน

เดียวลีใหม่ก็ได้

ไม่กี่บาทเอง
kambang
ขอบคุงงับ

เพิ่งเล่นเวลถึง 32 เองอ่ะ

จะรีบเวลให้เทพไวว

อิอิ
GO!! MAS
แล้ว อัฟ จิตสมาธิ ครบ 20 แล้ว ถ้า อัฟ ร่ายรำ มันจะเห็นผลไหมครับ ผมกลัวว่ามันจะ ตีกันมั่วอ่ะ อิอิ
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.