ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: ++วิธีอัพปราณ ฉบับ สายบอท(เทพ)++
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์โยวกัง > สายอาชีพนินจา
หน้า: 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
cybernoi
rolleyes.gif rolleyes.gif ขอบใจมากครับ rolleyes.gif rolleyes.gif
PenKaWin
แง๊ๆ อัพเริ่มไม่เหมือนกานเลย แงแง จะทำไงดี เวล 45 แล้วด้วย ทำไงดี ไม่มีค่าพิชิตศัตรูอีก หายากจิงๆ หาจากไหน พอปล่อยบอทแล้วแบบนี้ทุกทีเ??
?ย

ค้าพิชิตศัตรูไม่พอ แล้วเราอัพไปแบบตามคนมั่วไป??
?้วย แงๆ อยากจะร้อง
0898598438
ผม ก็อัพ หลบหลีก ไปก่อน20 เลย ร่ายรำ20 ตอนนี้เวล62เอง ง่า อัสนี กำลังตั้งกิลจะทำกิล4 เอง
bosss
rolleyes.gif ขอบคุณมากมาย
ramans
น่าลองใช้ดีคับ
Hero_W
จิมรวมสมาธิติดเฉพาะ การโจมตีปกติอย่างเดียวหรอค??
?ับ หรือติดวิชาด้วย
บอกที
แล้วถ้าเลือกระหว่าง จิตรวมสมาธิ กับ ร่ายรำ อัพอันไหนดีครับ
samamanza
ขอบ ใจ จุกๆ
ponvar
ขอบคุณมาก ๆ ๆมายอ่าครั บ
apkung01
ขอบคุลมากค่ะ
might000
laugh.gifขอบคุณครับ มีประโยชน์อย่างมากเลย laugh.gif laugh.gif laugh.gif
sonicmanken
เพิ่งจา 60 สองตัวเองอ่าครับ อยาก80วายๆๆๆๆ
Acc
ใจครับ

กะลัง สับสน

ว่าจาไม้ตาย หรือ จิตเร้นดี

ไม้ตาย ละ - -*
tasaijung
แหล่มเลย
ramans
จะลองเอาไปใช้ดูนะคับ

ขอบคุณมากนะคับ
PenKaWin
แหย่ม เยย แต่อัพไม่ถูกที ยังต้องอัพใหม่อยู่งิงิ
golfrefinol
ผมจาอัพตามครับ
boomza! ! !
ในที่ดุเหมือนเกินเลย นะ
อัพปรานไป100ละ แล้วบอกเปลี่ยนคาส3อ่ะ
งง
togsatee
คุงมากครับ
mmxx2233
ใจมากคับ
sawinprunch
ขอบคุณคับ rolleyes.gif rolleyes.gif rolleyes.gif
-TwinZ-
ใจนะ
apkung01
พลาดแล้วเรา
Jokerman010
ผม ใช้บัพเพิ่มความเร็วในการโจ??
?ตี 1.5เท่า อีกอันด้วยนะคับ ^^ ถ้าตีธรรมดานะ
maxyoyoaq
ขอบคุนที่บอกนะงับ rolleyes.gif rolleyes.gif rolleyes.gif
andrew55
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(iNTelliGeNT @ 16/01/2009, 13:53) *
วิธีอัพปราณ ฉบับ สายบอท (ตามแบบฉบับผมเอง^^)

ผมเห็นมีคนโพสแล้วโพสอีก ว่าอัพปราณนินจาไงให้บอทไวๆ ผมเลยเอามาลงให้ดูกันนะคับ
หวังว่า "คงเป็นประโยชน์สำหรับคนที่
ยังไม่รู้นะคับ"

เริ่มแรกให้อัพปราณ พลังคชสาร ให้ครบ 20ก่อน
คลิกเพื่อดู ไฟล์แนบ
>> เนื่องจากนินจาเป็นอาชีพที่??
?ี ค่าโจมตีน้อย ควรอัพเพื่อเพิ่มพลังโจมตี (เพิ่มพลังโจมตีเป็น % นะคับ)

หลังจากอัพปราณ พลังคชสารครบ 20 แล้ว ให้อัพปราณ จิตรวมสมาธิ ให้ครบ20
>> อัพจิตรวมสมาธิให้ครบ 20 เพื่อเน้นความโหด และ ฆ่ามอนได้เร็วขึ้น

หลังจากอัพจิตรวมสมาธิครบแล??
?วให้ อัพปราณ จิตวายุพิโรธ ให้ครบ20
>> อัพเพื่อเพิ่มความโหดให้กับ จิตรวมสมาธิ เพื่อให้จิตรวมสมาธิรุนแรงข??
?้น แล้วจะฆ่ามอนได้ไวขึ้น

หลังจากอัพจิตวายุพิโรธครบแ??
?้วให้ อัพปราณ ร่ายรำต่อเนื่อง ให้ครบ20
>> เนื่องจากนินจาเป็นอาชีพที่ ร่ายรำต่อเนื่อง 5ครั้งได้รุนแรงมากๆ (แล้วสำหรับสมาชิกบอท VIP.1 ขึ้นไป ก้อมีโหมดโจมตีเร็ว เพื่อเพิ่มโอกาส ร่ายรำต่อเนื่องอีกด้วย โหดสุดๆ)

หลังจากอัพร่ายรำต่อเนื่องค??
?บแล้วให้ อัพปราณ วายุท่องนภา ให้ครบ20
>> อัพเพื่อเพิ่มค่าหลบหลีกให้??
?ยอะขึ้น (ประหยัดยาขึ้นด้วย)

Tip : คงอัพมาจนถึงเวล 60 กานแล้ว ก่อนเปลี่ยน คลาส ถ้ามีค่าปราณที่เหลือให้เอา??
?ปอัพ ไม้ตายจู่โจม หรือ จิตเร้นกาย ได้ตามใจชอบ~
- ไม้ตายจู่โจม สำหรับ พวกชอบบอท
- จิตเร้นกาย สำหรับ พวกชอบไป ลานประลอง

หลังจากเปลี่ยนเป็นคลาส 3 แล้วจะมี ปราณใหม่มา คือ "พิษผงกระจาย"

ให้อัพ พิษผงกระจาย ให้ครบ 20 ครับ
>> สำหรับนินจา ก้อดีตรงที่ การติดสถานะนี่หล่ะ เพื่อเพิ่มระยะเวลาให้การติ??
?สถานะ (มอนตายไวขึ้นด้วย)

Tip : คงอัพมาจนถึงเวล 80 กานแล้ว ก่อนเปลี่ยน คลาส ถ้ามีค่าปราณที่เหลือให้เอา??
?ปอัพ ไม้ตายจู่โจม หรือ จิตเร้นกาย ได้ตามใจชอบ~
- ไม้ตายจู่โจม สำหรับ พวกชอบบอท
- จิตเร้นกาย สำหรับ พวกชอบไป ลานประลอง

หลังจากเปลี่ยนเป็นคลาส 4 แล้วจะมี ปราณใหม่มา คือ "บทเพลงเงาอสูร"

ให้อัพ บทเพลงเงาอสูร ให้ครบ20
>> เนื่องจากนินจาเป็นอาชีพที่??
?ี ค่าหลบหลีกที่สูง มีโอกาสหลบหลีกบ่อยครั้ง จะดีสำหรับปราณนี้เมื่อหลบห??
?ีกสำเร็จ ก้อจะสร้างความเสียหายเพิ่ม??
?ึ้น (คิดเป็น % ของพลังโจมตีของเรา)

ส่วนอีก 2 ปราณผมยังไม่มี -.-"
- โจมตีไร้ต้าน : เพิ่มระยะเวลาแสดงผลของเคล็??
?วิชาจ้าววายุ
- คลื่นคลั่งโจมตี : เมื่อโจมตีปกติจะสร้างความเ??
?ียหาย คิดเป็น % ของพลังโจมตีของผู้ใช้

อัพปราณเท่านี้ ก้อ(บอท)เทพแล้วคับ ไปลองอัพกานดูนะคับ ^^

แถมคับ : เรื่องอาวุธที่บอท ได้โหดๆ

สำหรับคลาส 1-3 : ให้ใช้มีดท๊อปคลาส โจมตี 15*4 +4ขึ้นไป พิษ5ขึ้นไป

สำหรับคลาส 4 ขึ้นไป : ให้ใช้มีดท๊อปคลาส (ล้ำค่ายิ่งดี) โจมตี 20*4 +5ขึ้นไป (+6ได้ยิ่งดี) พิษ7ขึ้นไป (ถ้าให้ดีก้อ ไฟ8ขึ้นไป)

เรื่องการเปิดวิชาสำหรับบอท ควรเปิดท่าตามนี้ ท่าเวล 45 / 64 / 74 / 84 หรือท่าที่2

แล้วตั้งบอทตามนี้~
v
v

เลือกที่ Attack>ใช้วิชาโจมตี2> เลือกท่าที่2 เช่น ท่าเวล84 (ขุนเขาไร้ปราณี)>เลือกที่เป้าหมายHP 99%

Tip : ท่าเวล 45 / 64 / 74 / 84 หรือท่าที่2 จะติด2สถานะคือ
- ลดพลังป้องกัน
- สถานะเลือดไหล (ลดเลือดมอนเตอร์ทุกๆ วินาที)
เช่น คลิกเพื่อดู ไฟล์แนบ
ซึ่งทำให้มอนตายไว แล้วถ้า อัพปราณ "พิษผงกระจาย" จะเพิ่มเวลาการติดสถานะมากข??
?้นอีกคับ

กว่าจะพิมเสร็จ เล่นเอาผมเหนื่อยเลย หวังว่าคงมีประโยชน์กับทุกๆ??
?นนะคับ [ขอบคุนคับ]
indy33
แหล่มเลยคร๊าฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ
zoozoo9
ผม อัพไม้ตายจู่โจม 20 ไม่อัพ จิตรวม

มันก้ตีเข้าพอๆกันอ่า
iampeach
ขอบ ใจ จ้า + +
MaxZa3344
thank
เคนเทพ
ใจมากมายคับ
boyteem002
laugh.gif ดีงับ แต่อัป ร่าย รำ
แล้ว คชสาร
kuzaa603
Thank you มากมายครับ rolleyes.gif
akitee
ขอบคุณ จขกท มากๆค่ะ เราเล่นนิน แระกะได้รู้ว่า ฮือๆ อัพปราณผิดนี่หว่า??????

ไม่ได้อัพคชสารเลย ฮือๆ แต่จิตรวมเตมกับร่ายรำต่อเน??
?่องเตมค่ะ ยังไงๆ นินนู๋ กะสู้ๆค่ะ
@l2tT0
ขอบคุงจ้า laugh.gif
indy33
แหล่มๆๆๆๆๆๆ
ssoonn2009
ใจคับ อิอิ อัพมั่วไปแร้วเรา
tawannazt
ชอบคุณมากครับ
ชัดเจนแจ่มแจ้งดีครับ
kurikuri
ใจจ้า
The JUN
มาดูดความรู้ครับ
ขอบคุณมากมาย
Jason_jr
ขอบคุณครับ จะลองดู
maiiaii
ผมว่าเปลี่ยนจากท่า 2 เป็นท่า 1 ดีกว่ามั้ยคับ ติดจิตรวมบ่อยๆน่าจะดีกว่าล??
?เลือด
เพราะว่านินจาคงต้องซื้อวุธ ออพโจม อยู่แล้ว
หมุนที จาก 200 เป็น 500 ( จิตรวม+จิตวายุพิโรต )
ติดมากกว่าเดิม 3 - 4 ทีก้อเยอะนะคับ
นักฆ่าน่าหอม
นินทำมะเวล108 บอทไหนดี

รับมีดC5ทำมะ 20*4+8+9
ChuN RuK TuR
ถามหน่อยจิ

เหนคนอื่น(จากกระทู้คนอื่น)

1.นินจา ดูดลูกแก้ว จากคนอื่นได้ด้วยหรอ

2.นินจามีโอกาสอัดสกิลพลาดด้ว
ยหรอ บอกทีนะคับ
maiiaii
หมายถึงสร้างลูกแก้วจากการใ??
?้สกิลใส่คนอื่นแต่ไม่สร้างด??
?เมจหรือเปล่าคับ

ปล.ดูดลูกแก้ว(ผมเป็นคนพิมพ์เ
องหรือเปล่าหว่า ลืม)
ChuN RuK TuR
อ๋อคับเหอะๆ
aoatza
69 เกบไหนดีที่เวลไวๆๆ
Folk123
ขอบคุณมากๆๆคับ เปนประโยชน์มากเรยคับๆ
rakka
ขอบคุณมากงับ เล่นอัพผิดไปหลายเหมือนกาน ดีนะเพิ่งเวลแค่24 อิอิ ไม่เปงไรเวลต่อๆ ไปอัพใหม่
lnotel
ว้าว แล่มเลยคับ

อิอิ เล่นอยู่เซิฟไรเนี่ย เทพแน่ๆ เยย

5 5 + +
บุรุษนิรนาม
เป็นประโยชน์มากเลยครับ

ขอบคุณครับ
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.